| รุ่นหมายเลข | LG22H |
| ขนาด (นิ้ว) | 45.98*2.91*1.61 |
| พลัง | 30W |
| แรงดันไฟฟ้า | 120V ~ |
| CCT | 3500K/4000K/5000K |
| ประสิทธิภาพที่ส่องสว่าง | 100lm/w |
| ฟลักซ์เรืองแสง 100 | 3000lm |
| pf | > 0.5 |
| cri | > 80 |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| การป้องกันเกรด IP | แห้ง |
| การก่อสร้างใหม่ PCB ติดอยู่กับฝาครอบติดตั้งง่ายและทำสายไฟสำหรับภายนอก | | เครื่องแบบและสวยงาม การปล่อยแสง |
| การออกแบบคลิป | | ใช้กันอย่างแพร่หลายใน สถานการณ์ต่าง ๆ |
กฎสำหรับไฟเพดานคืออะไร? การติดตั้ง ไฟเพดาน LED มันไม่ง่ายเหมือนแค่ "ซื้อโคมไฟแล้วแขวน" เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์แสงที่เหมาะสมที่สุด ต้องปฏิบัติตาม...
ด้วยความตระหนักถึงการอนุรักษ์พลังงานและความยั่งยืนด้านสิ่งแวดล้อมที่เพิ่มมากขึ้น การติดตั้งราง LED จึงค่อยๆ กลายเป็นตัวเลือกระบบแสงสว่างที่ต้องการสำหรับพื้นท...
1. ภาพรวมของการสูญเสียพลังงานและการสูญเสียประสิทธิภาพของไฟแผง LED ไฟ LED แผง มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบแสงสว่างสมัยใหม่เนื่องจากมีประสิ...
1. ความสม่ำเสมอของแสงคืออะไร? ความสม่ำเสมอของแสงหมายถึงการกระจายแสงอย่างเท่าเทียมกันทั่วบริเวณที่มีแสงสว่าง แผงไฟ LED . ความสม่ำเสมอของแส...
ปัญหาทั่วไปเกี่ยวกับการติดตั้ง Batten LED (กะพริบหรือกะพริบ) การกะพริบเป็นข้อผิดพลาดที่พบบ่อยที่สุดที่พบใน การติดตั้งระแนง LED ปรากฏเป็นเอฟเ...
ในภูมิทัศน์การออกแบบตกแต่งภายในปี 2569 ไร้ขอบ ไฟเพดาน ได้กลายเป็นโครงร่างมาตรฐานสำหรับพื้นที่พักอาศัยและพาณิชยกรรมระดับไฮเอนด์ สุดยอดเอฟเฟ็กต...