| หมายเลขรุ่น | LG19A-230R-252-12 |
| ขนาด (มม.) | 260*260*90 |
| พลัง | 12W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220-240V |
| CCT | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K |
| ประสิทธิภาพที่ส่องสว่าง | 70lm/w |
| เรืองแสง | 850lm |
| DF | > 0.7 |
| cri | > 80 |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| การป้องกันเกรด IP | IP20 |
| เซ็นเซอร์ | เซ็นเซอร์ DC |
| กระบวนการขึ้นรูปต่ำ | | ออกแบบมาอย่างสวยงาม |
| สายไฟกลับ | | ใช้กันอย่างแพร่หลายใน สถานการณ์ต่าง ๆ |
ในการปรับปรุงบ้านและการออกแบบพื้นที่เชิงพาณิชย์ การจัดวางระบบไฟส่งผลโดยตรงต่อพื้นผิวโดยรวมและความสะดวกสบายในการมองเห็นของพื้นที่ จากพื้นที่นั่งเล่นหลักไปจนถึ...
สภาพแวดล้อมภายในอาคารที่เหมาะสมสำหรับไฟ LED Bulkhead ไฟ LED กั้นหน้า ได้กลายเป็นโซลูชันระบบแสงสว่างที่ใครๆ ก็เลือกใช้สำหรับพื้นที่ภายในอาคารสมั...
ในการออกแบบระบบแสงสว่างที่ทันสมัย ไฟ LED แผง ได้กลายเป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับพื้นที่เชิงพาณิชย์และที่อยู่อาศัยจำนวนมาก เนื่องจากมีประสิทธิภาพ การประหย...
กฎสำหรับไฟเพดานคืออะไร? การติดตั้ง ไฟเพดาน LED มันไม่ง่ายเหมือนแค่ "ซื้อโคมไฟแล้วแขวน" เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์แสงที่เหมาะสมที่สุด ต้องปฏิบัติตาม...
ด้วยความตระหนักถึงการอนุรักษ์พลังงานและความยั่งยืนด้านสิ่งแวดล้อมที่เพิ่มมากขึ้น การติดตั้งราง LED จึงค่อยๆ กลายเป็นตัวเลือกระบบแสงสว่างที่ต้องการสำหรับพื้นท...
1. ภาพรวมของการสูญเสียพลังงานและการสูญเสียประสิทธิภาพของไฟแผง LED ไฟ LED แผง มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบแสงสว่างสมัยใหม่เนื่องจากมีประสิ...