| หมายเลขรุ่น | LG22B |
| ขนาด (นิ้ว) | 47.2*2.2*1.6 |
| พลัง | 55W |
| แรงดันไฟฟ้า | 120V ~ |
| CCT | 3500K/4000K/5000K |
| ประสิทธิภาพที่ส่องสว่าง | 90im/w หรือ 140im/w |
| ฟลักซ์เรืองแสง 90 | 5,000 ม |
| ฟลักซ์เรืองแสง 140 | 7700lm |
| pf | > 0.9 |
| cri | > 80 |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| ดึงสวิตช์เชือก | | เครื่องแบบและสวยงาม การปล่อยแสง |
| ร้านค้าสำหรับการเชื่อมโยง ถึง 8 ชิ้น | | ใช้กันอย่างแพร่หลายใน สถานการณ์ต่าง ๆ |
ในการปรับปรุงบ้านและการออกแบบพื้นที่เชิงพาณิชย์ การจัดวางระบบไฟส่งผลโดยตรงต่อพื้นผิวโดยรวมและความสะดวกสบายในการมองเห็นของพื้นที่ จากพื้นที่นั่งเล่นหลักไปจนถึ...
สภาพแวดล้อมภายในอาคารที่เหมาะสมสำหรับไฟ LED Bulkhead ไฟ LED กั้นหน้า ได้กลายเป็นโซลูชันระบบแสงสว่างที่ใครๆ ก็เลือกใช้สำหรับพื้นที่ภายในอาคารสมั...
ในการออกแบบระบบแสงสว่างที่ทันสมัย ไฟ LED แผง ได้กลายเป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับพื้นที่เชิงพาณิชย์และที่อยู่อาศัยจำนวนมาก เนื่องจากมีประสิทธิภาพ การประหย...
กฎสำหรับไฟเพดานคืออะไร? การติดตั้ง ไฟเพดาน LED มันไม่ง่ายเหมือนแค่ "ซื้อโคมไฟแล้วแขวน" เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์แสงที่เหมาะสมที่สุด ต้องปฏิบัติตาม...
ด้วยความตระหนักถึงการอนุรักษ์พลังงานและความยั่งยืนด้านสิ่งแวดล้อมที่เพิ่มมากขึ้น การติดตั้งราง LED จึงค่อยๆ กลายเป็นตัวเลือกระบบแสงสว่างที่ต้องการสำหรับพื้นท...
1. ภาพรวมของการสูญเสียพลังงานและการสูญเสียประสิทธิภาพของไฟแผง LED ไฟ LED แผง มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบแสงสว่างสมัยใหม่เนื่องจากมีประสิ...