| รุ่นหมายเลข | LG21C |
| ขนาด (นิ้ว) | 50*10.16*4.33 |
| พลัง | 150/200/250W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC120-277V |
| CCT | 3500K/ 4000K/ 5000K |
| ประสิทธิภาพที่ส่องสว่าง | 150im/w |
| ฟลักซ์เรืองแสง 100 | 22500/30000/37500IM |
| pf | > 0.9 |
| cri | > 80 |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| การก่อสร้างใหม่ PCB ติดกับฝาครอบ ง่ายต่อการติดตั้งและทำไฟล์ สายไฟสำหรับภายนอก | | การป้องกันเกรดเปียก |
| การออกแบบคลิป | | ใช้กันอย่างแพร่หลายใน สถานการณ์ต่าง ๆ |
ในการปรับปรุงบ้านและการออกแบบพื้นที่เชิงพาณิชย์ การจัดวางระบบไฟส่งผลโดยตรงต่อพื้นผิวโดยรวมและความสะดวกสบายในการมองเห็นของพื้นที่ จากพื้นที่นั่งเล่นหลักไปจนถึ...
สภาพแวดล้อมภายในอาคารที่เหมาะสมสำหรับไฟ LED Bulkhead ไฟ LED กั้นหน้า ได้กลายเป็นโซลูชันระบบแสงสว่างที่ใครๆ ก็เลือกใช้สำหรับพื้นที่ภายในอาคารสมั...
ในการออกแบบระบบแสงสว่างที่ทันสมัย ไฟ LED แผง ได้กลายเป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับพื้นที่เชิงพาณิชย์และที่อยู่อาศัยจำนวนมาก เนื่องจากมีประสิทธิภาพ การประหย...
กฎสำหรับไฟเพดานคืออะไร? การติดตั้ง ไฟเพดาน LED มันไม่ง่ายเหมือนแค่ "ซื้อโคมไฟแล้วแขวน" เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์แสงที่เหมาะสมที่สุด ต้องปฏิบัติตาม...
ด้วยความตระหนักถึงการอนุรักษ์พลังงานและความยั่งยืนด้านสิ่งแวดล้อมที่เพิ่มมากขึ้น การติดตั้งราง LED จึงค่อยๆ กลายเป็นตัวเลือกระบบแสงสว่างที่ต้องการสำหรับพื้นท...
1. ภาพรวมของการสูญเสียพลังงานและการสูญเสียประสิทธิภาพของไฟแผง LED ไฟ LED แผง มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบแสงสว่างสมัยใหม่เนื่องจากมีประสิ...