| รุ่นหมายเลข | LG09B-290-18 |
| ขนาด (มม.) | φ293*29 |
| พลัง | 18W |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220-240V |
| CCT | 2700K/3000K/4000K/5000K/6500K |
| ประสิทธิภาพที่ส่องสว่าง | 90lm/w |
| เรืองแสง | 1600lm |
| DF | > 0.7 |
| cri | > 80 |
| มุมลำแสง | 120 ° |
| การป้องกันเกรด IP | IP20 |
| แสงอเนกประสงค์ ด้วยฟังก์ชั่นการเปลี่ยนแปลง CCT มีอยู่ | | การออกแบบที่เรียบง่ายและสง่างามด้วย แบ็คไลท์ตกแต่งมากขึ้นใน ห้อง |
| ติดตั้งได้อย่างง่ายดายและมีประสิทธิภาพ โดยหมุนฝาหลัง | | ฟังก์ชั่นอัจฉริยะสำหรับ ชีวิตที่สะดวกสบายและทันสมัย |
ในการปรับปรุงบ้านและการออกแบบพื้นที่เชิงพาณิชย์ การจัดวางระบบไฟส่งผลโดยตรงต่อพื้นผิวโดยรวมและความสะดวกสบายในการมองเห็นของพื้นที่ จากพื้นที่นั่งเล่นหลักไปจนถึ...
สภาพแวดล้อมภายในอาคารที่เหมาะสมสำหรับไฟ LED Bulkhead ไฟ LED กั้นหน้า ได้กลายเป็นโซลูชันระบบแสงสว่างที่ใครๆ ก็เลือกใช้สำหรับพื้นที่ภายในอาคารสมั...
ในการออกแบบระบบแสงสว่างที่ทันสมัย ไฟ LED แผง ได้กลายเป็นตัวเลือกยอดนิยมสำหรับพื้นที่เชิงพาณิชย์และที่อยู่อาศัยจำนวนมาก เนื่องจากมีประสิทธิภาพ การประหย...
กฎสำหรับไฟเพดานคืออะไร? การติดตั้ง ไฟเพดาน LED มันไม่ง่ายเหมือนแค่ "ซื้อโคมไฟแล้วแขวน" เพื่อให้ได้เอฟเฟกต์แสงที่เหมาะสมที่สุด ต้องปฏิบัติตาม...
ด้วยความตระหนักถึงการอนุรักษ์พลังงานและความยั่งยืนด้านสิ่งแวดล้อมที่เพิ่มมากขึ้น การติดตั้งราง LED จึงค่อยๆ กลายเป็นตัวเลือกระบบแสงสว่างที่ต้องการสำหรับพื้นท...
1. ภาพรวมของการสูญเสียพลังงานและการสูญเสียประสิทธิภาพของไฟแผง LED ไฟ LED แผง มีการใช้กันอย่างแพร่หลายในระบบแสงสว่างสมัยใหม่เนื่องจากมีประสิ...